Gabatarwar Gidan Wasan Yara Na Cikin Gida

Sashe na 1 Na gode da sake dubawa Wenzhou Xingjian Play Toys Co., Ltd don mai sayar da filin wasan ku na kasuwanci! A matsayin ƙwararren mai ba da kayayyaki wanda ke ba da sabis na tsayawa guda ɗaya gami da ƙira, masana'anta, jigilar kaya, sabis na shigarwa. Our tawagar kunshi International tallace-tallace tashi, Designer dakin, aiki shagon ciki har da filastik gyare-gyare, karfe waldi, karfe fenti, gwaji shigar da logistic & sito tashi.

All productions an yi su ne daga nonpoisonous da muhalli albarkatun kasa wanda aka gwada da kuma duba sosai kafin barin factory, Duk samfurin ya hadu da aminci matsayin filin wasa na CE, ISO TUV, ASTM da dai sauransu Mun samu nasarar gina cikin gida kasuwanci filin wasa a Rasha, Romania. ,Dubai,Amurka,Peru,Thailand,Malaysiya da dai sauransu Manufarmu ita ce ta sanya duniya, Yana sa Yaranci ya haskaka.

Filin wasan kasuwanci na cikin gida da muke yi shine ƙirar yara masu shekaru 2-12, kamar yara masu shekaru 2-6 da yara tsakanin shekaru 6-12. Ya shahara da kindergarten

 • gidajen cin abinci
 • Babban kanti
 • gidajen tarihi
 • Dakin wasan iyali
 • Cibiyar kula da rana
 • Ikklisiya
 • cibiyar koyar da karatun gaba da sakandare
 • Ma'aikatun yara
 • Yankin shakatawa
 • Cibiyar motsa jiki
 • Cibiyar nishadi
 • Airports
 • filayen wasa
 • asibitoci

Don ƙarin bayani, pls danna maɓallin

Tsarin odar shawarwari

1. Zane wuri. Bayar da zanen wurin a gare mu, haɗa da tsayin wurin, faɗin, tsayi, cikas da girman ginshiƙai da wurin, girman ƙofar da fita da wurin, girman taga da wurin. Ƙarin cikakkun bayanai, mafi kyau zai kasance. Hanya mafi kyau ita ce bayar da ainihin zane-zane na auto-cad. (Location yana da matukar mahimmanci wanda zai iya yanke shawarar nasara ko rasa aikin. Muna da shawarwari game da zabar wuri a cikin gabatarwar filin wasan mu na cikin gida.)

2. Zane. Sadar da ra'ayoyin ku da buƙatunku tare da masu ƙira sannan kuma keɓance ƙira dangane da bayanin wurin ku. Za a iya sake fasalin zane har sai kun gamsar da shi. Bayan mun tabbatar da ƙira da farashi, za mu tabbatar da duk cikakkun bayanai na zane tare da ku, sun haɗa da ƙirar kusurwa daban-daban, jerin abubuwa, zane-zane na auto-cad kafin samarwa, dubawa biyu. Kuma a wannan lokacin, zaku iya fara yin tallan.

3. Samfura. Bayan mun sami 50% ajiya, za mu fara samar da filin wasa. A lokacin lokacin samarwa, za mu ba da hotunan samarwa kuma mu gaya muku jadawalin samarwa.

4. Shipping. Za mu sanar da ku don shirya ma'auni na 50% kuma ku yi ajiyar jirgin mako guda kafin kammala samarwa. Sa'an nan za mu loda kwantena da kuma ba ku loading hotuna da bidiyo.

5. Takardu. Bayan jirgin ya tashi, za mu aika da zanen shigarwa na 3D da takaddun izini kamar lissafin tattarawa, daftarin kasuwanci da BL zuwa gare ku.

6. Cire samfuran. Bayan kun karɓa kuma ku share akwati daga al'ada, kuna buƙatar sauke kwantena. Sanya sassan kayan abu guda ɗaya, sassan filastik tare da sassan filastik, bututu tare da bututu, mats tare da matsi, zai kasance da sauƙi a gare ku don samowa da shigarwa.

7. Shigarwa. Za mu ba ku jagorar shigarwa da bidiyo. Hakanan muna iya bayar da jagorar shigarwa akan layi. Don manyan ayyuka, za mu iya aika ma'aikacin shigarwa zuwa wurin da kake don shigarwa.

8. Fara kasuwanci. Yi muku fatan nasara.

Sashe na 3 Nawa ne kudin gina cibiyar wasan cikin gida?

A matsayin kasafin kuɗi na riba, dole ne ku bayyana sarai don sanin ƙimar ƙimar tsarin filin wasan cikin gida.

1. Wuri Hayar
Wurin yana ƙayyade rayuwa ko mutuwar saka hannun jari akan kasuwancin filin wasan cikin gida. Yana da mahimmanci ku wurin wasan cikin gida akan yanayi mai kyau, yara da yawa a kusa da wurin a kan zirga-zirgar ƙafa, sauran nau'ikan kasuwanci a kusa da yankin kamar kantin cafe, kantin kayan miya, babban kanti. Wurin shakatawa ko babban al'umma a kusa. Titin kasuwanci kuma wuri ne mai kyau, filin wasan cikin gida na iya renon yara ga iyaye.

2. Talla
Idan ba a kan babban wurin gani ba, Yi wasu tallan zai kawo ƙarin baƙi. Yi allon talla a wajen gini ko kan ƙofar shiga. Yi ɗan takarda akan al'ummar da ke kusa. Sanarwa mutane cewa kuna da babban filin wasa na cikin gida mai nishadi yana kawo farin ciki ga yara. Ba da wasu tallan tallace-tallace, kamar tikitin wata-wata da tikitin shekara-shekara, kyauta kyauta da sauransu..

3. Farashin filin wasa
Ya haɗa da filin wasa na cikin gida da farashin jigilar kaya, da harajin shigo da kaya, da farashin shigarwa.

4. Rage hannun jari
Zuba jari a filin wasa na cikin gida yana da tsinkaya, farashin wurin wasan + farashin FOB + harajin shigo da kaya + sakawa + kula. Babu farashin ɓoyewa, babu ƙarin farashi akan filin wasanmu, Siyan kayan wasan ku kai tsaye daga masana'anta zai rage farashin saka hannun jari sosai. Hayar wurin wasan zai zama babban farashi, filin wasan cikin gida yana ɗaukar sarari da wuyar motsawa. Mai filin wasan cikin gida dole ne ya sanya hannu kan tuntuɓar haya tare da mai gida, ya ƙare hayar na shekaru masu zuwa! Hakanan shawara kuyi zurfin nazarin wurin kafin ku sanya hannu kan kwangila!
Kudin aiki kuma yana buƙatar yin lissafi. Muna taimaka muku iyakar ajiyar farashi akan shigarwa bayan jigilar kaya.

Gabatarwa mafi girma

1. Samfuran sun dace da ASTM, TUV, ISO da sauran ma'aunin aminci na duniya.

2. Yi amfani da kayan aiki mafi kyau (plywood, high density PVC and PU, a ciki sashi muna yawanci amfani da kumfa da EPE maimakon gaba ɗaya EPE.) Kuma suna ba da samfurori mafi kyau don tabbatar da tsawon rayuwa.

3. Samar da ingancin dubawa kafin loading.

4. Fiye da shekaru 15 gwanintar tallace-tallace tawagar wanda ya yi daruruwan ayyuka a kan 30 kasashe.

5. Samar da sabis na tsayawa ɗaya ya haɗa da ƙira, samarwa, jigilar kaya, shigarwa, jagorar horo.

6. Garanti na shekara guda bayan sayarwa.

7. Ƙungiyarmu ta ƙaddamar da bincike da haɓaka sababbin samfurori da sababbin kayayyaki.

Game da kafuwa

Mun himmatu don cimma tanadin kuɗin abokin ciniki ta hanyar sauƙaƙe shigarwa.

Don tsarin filin wasa na cikin gida, idan ya fi 100sqm da tsayin mita 4, shigarwar za ta fi dacewa da masu fasahar mu, muna so mu samar da mafi kyawun ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru da ilimin aiwatar da shigarwa.

Kyakkyawan shigarwa yana da mahimmanci ga filin wasan yara, dole ne mu yi la'akari da aminci, tsawon rai da bayyanar ... Don ƙananan tsarin wasan kwaikwayo na cikin gida, mai siye kuma zai iya yin shigarwa tare da zane na shigarwa na 3D. Muna ba da garantin bayanan shigarwa a sarari yadda zai yiwu kuma nan da nan amsa yayin shigarwa idan kun sami matsala ta Skype, waya, Whatsapp da imel.

Da fari dai, Kafin isarwa za mu yi gwaji taro na baƙin ƙarfe sassa da filastik sassa a cikin masana'anta, ramukan za a hakowa, fastener za a dunƙule. Za'a saka gada, za'a yanke rami akan girman da ya dace.... Abu na biyu, za'a sami ƙarin hotuna da za a aika wa abokan ciniki kafin biyan kuɗi.

Na uku, za mu yi alamar lambobi akan sassa sannan mu sanya zane na shigarwa na 3D, Lamba akan zane na 3D ya dace da abubuwan da aka gyara.

1. Haɗa firam ɗin

Idan filin wasan yana da bene uku, kuna buƙatar tsaftace wurin kuma sanya matin EVA a ƙasa da farko! Idan bene biyu ne kawai, zaku iya haɗa firam ɗin da farko sannan ku ɗaga firam ɗin ku sanya tabarmar EVA a ƙasa. Yi shigarwa ɗaya bene ta bene ɗaya, (bene na ɗaya, bene biyu ...). Fara da bututun tsaye.

Samfurin don frame:

2. Haɗa Na'urorin haɗi kamar slide, gada, rami da sauransu:

Shigar da Tube slide

Shigar da Tube slide

Shigar da Tube slide

Haɗa gada, panel don zamewa, zoben ƙarfe don rami, Matakai da cikas.
---- Da fatan za a tabbatar da cewa an gama shigar da dukkan sassan kafin ku hau .
----Kada a rufe saman matakin firam kafin a shigar da duk na'urorin haɗi.

Za a yi wa duk masu ɗaure alama a cikin zanen CAD don nuna muku inda za ku saka:

fasteners

CAD zane-zane don shigarwa

Kafaffen kayan haɗi

2. Haɗa murfin Net da PVC a ƙarshe:

Shigar da gidan yanar gizo a kusa da filin wasa da gefen sama, Yin layi akan inda akwai gibin da yara za su iya yin kuskure kai tsaye ko faɗuwa.

Gargaɗi: Abin da muke nunawa anan misali kawai, ƙarin cikakkun bayanai don Allah a aiko da tambaya akan gidan yanar gizon mu!